Bộ chuyển đổi Video Quang 4 Kênh camera CVI/TVI/AHD 1080P HL-4V-20T/R-1080P

Hãng: GNETCOM

Model: HL-4V-20TR-1080P

Giá: 4.000.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Miễn phí giao hàng và thu tiền với bán kính 3km cho đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%.

Giao hàng ngay từ 10 – 60 phút, Ship COD toàn Quốc.

Chọn số lượng

09.1665.1668

Bộ chuyển đổi video sang quang 4 kênh HL-4V-20TR-1080P chính hãng

Bộ chuyển đổi video sang quang 4 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD từ 1.0 /2.0 /3.0, 5Megapixel + tất cả Camera Analog.

Bộ chuyển đổi Quang video 4 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI

Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyền hình ảnh xa trên 1 sợi cáp quang.Khoảng cách từ 0- 20KM với cáp single-mode / 0-2KM với cáp multi-mode. Tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn chỉ với 1 sợi cáp quang single mode/multi mode

Bộ chuyển đổi video quang 4 kênh, chủ yếu sử dụng cho camera giám sát

Ứng Dụng: Trong các trường hợp thi công camera nhà xưởng, xí nghiệp, công trường xây dựng, khu vực khai thác mỏ…

  • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang chomera HDTVI / HDCVI / AHD cho các loại camera có độ phân giải từ 1.0 1.3 … 5.0 Megapixel

  • Bộ chuyển đổi Quang video 4 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi video sang quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode /  0-2KM Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn.
      • Chuyển đổi quang camera AHD/CVI/ TVI thông qua cáp quang
      • Bộ chuyển Video sang quang HL-4V-20TR-1080P
      • Được thiết kế nhỏ gọn có thể lắp đặt gắn trong tủ, treo tường..
      • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông gió cho thiết bị
      • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
      • kết nối quang 4 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
      • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
      • Bước sóng : 850/1310/1550 nm
      • Hỗ trợ chức năng Plug and Play ” Cắm là chạy” có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
      • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
      • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V 2A Thông dụng dễ thay thế.
      • Sản phẩm: Gồm 1 bộ có 2 chiếc, 2 bộ cấp nguồn 5V 2A

Thông số chi tiết của bộ sản phẩm:

Feature Description
Optical Fiber Type Single-mode/multi-mode fiber(9/125um)
Fiber Connector FC
Distance 20KM (Single-mode fiber)
2KM (Multi-mode fiber)
Wavelength single mode Transmitter: T1310nm, R1550nm.
Receiver: T1550nm, R1310nm.
Wavelength multi mode 850nm
Fiber Power -9~ -5dBm
Rx Sensitivity -24dBm
Video Video Interface Number 4 channels
Physical Interface BNC
Tx Input level >500mVp-p
Rx Output level 1-1.2Vp-p
Bandwidth of Video 50M(720P)  100M(1080P)
Differential Phase ≤ 2
Differential Gain ≤ 2%
Input/Output Impedance 75 Ω
Surge Protection 10/700us:(1-1.5kv)
Sampling Digit 10 Bit
Sampling Frequency 60Mhz
Environmental Demand Environmental Temperature -30℃~+75℃
Storage Environment -40℃~+85℃
Relative Humidity 0-95% ( no condensation)
Mean Time Between Failures(MTBF) ≥100 000 hours
EPS DC5V
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng