Bộ chuyển đổi quang Video 1 kênh GNETCOM HL-1V1D-20T/R-1080P có chức năng PTZ

Hãng: GNETCOM

Model: HL-1V1D-20TR-1080P

Giá: 2.000.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Sản phẩm tham khảo

Miễn phí giao hàng và thu tiền với bán kính 3km cho đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%.

Giao hàng ngay từ 10 – 60 phút, Ship COD toàn Quốc.

Chọn số lượng

09.1665.1668

Bộ chuyển đổi tín hiệu Video sang quang 1 kênh AHD/CVI/TVI 1080P Model: HL-1V1D-20TR-1080P là thiết bị truyền tín hiệu Video camera chuẩn HD qua 1 sợi cáp quang, với khoảng cách truyền dẫn tín hiệu từ điểm truyền tới điểm nhận lên đến 20Km, Hình ảnh được truyền đi sắc nét, không bị giảm chất lượng hình ảnh

  • Chức năng PTZ 485 camera. Là truyền tín hiệu điều khiển Camera trên 1 sợi cáp quang, tốc độ hoạt động ổn định
  • Bộ chuyển đổi video sang quang 1 kênh 1080P có PTZ cho camera AHD/CVI/TVI. RS 485/PTZ
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/ TVI 1080P 2MP, 3MP, 4MP, 5MP
  • Bộ thu-phát giải mã tín hiệu converter video sang quang 1 kênh 1080 có PTZ sử dụng 1 sợi cáp single mode cự ly lên đến 20km

  • Truyền 2Km đối với 1 sợi cable quang Multi Mode : 0~ 2Km
  • Kết nối camera HD 1080P có chức năng điều khiển PTZ/485 cho camera quay quét

  • Video Converter quang 1 kênh 1080P + RS485 full HD GNETCOM (Model: HL-1V1D-20TR-1080P)

  • Ngày nay, các thiết bị như Camera đã cho chất lượng hình ảnh rất cao full HD 1080P nên một số bộ chuyển đổi video sang quang đời cũ không thể đáp ứng được. Từ đó GNETCOM đã đầu tư nghiên cứu và đưa ra thị trường sản phẩm Video Converter quang 1 kênh full HD + RS485 full HD 1080P

  • Tính năng bộ chuyển Video quang 1 kênh HL-1V1D-20TR 1080P RS 485/ PTZ
    • Thiết kế nhỏ gọn có thể lắp đặt gắn tủ mạng, tủ điện, treo tường
    • Sản phẩm của hãng GNETCOM chất lượng cao, hoạt động ổn định
    • Môi trường truyền: Cáp quang Single-mode/Multi-mode
    • Giúp hệ thống truyền dữ liệu 1 kênh video camera không nén ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa lên tới 20km
    • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC/UPC
    • Hỗ trợ bước bước sóng 850nm/1310nm/1550nm
    • Multi-mode: 2 km; Single-mode:20km
    • Hỗ trợ cắm và nhận có thể hoạt động mà không cần phải cấu hình thêm trên video quang.
    • Có đèn LED báo tín hiệu vào và tín hiệu video xuất ra.
    • Nguồn cấp: DC 5V-1A
    • Thương hiệu: GNETCOM
    • Xuất xứ: ASIA
    • Bảo hành: 24 Tháng chính hãng.

Thông số kĩ thuật của sản phẩm:

Feature Description
Optical Fiber Type Single mode / multi mode fiber(9/125um)
Fiber Connector FC
Distance 20KM (Single mode fiber) / 2KM (Multi mode fiber)
Wavelength single mode Transmitter: T1310nm, R1550nm.

Receiver: T1550nm, R1310nm.

Wavelength multi mode 850nm
Fiber Power -9~ -5dBm
Video Rx Sensitivity -24dBm
Video Interface Number 1 channel
Physical Interface BNC
Tx Input level >500m Vp-p
Rx Output level 1-1.2 Vp-p
Bandwidth of Video 50M (720P) 100M (1080P)
Differential Phase ≤ 2
Differential Gain ≤ 2%
Input/Output Impedance 75 Ω
Surge Protection 10/700us: (1-1.5kv)
Sampling Digit 10 Bit
Data Sampling Frequency 60Mhz
Physical Interface The industry standard connecting terminal
Interface Signal RS485 / RS422 / RS232 / Manchester
Baud Rate 0-400Kbps
BER < 10 -9
Environmental Demand Operation Mode Full duplex / half duplex
Environmental Temperature -30℃~+75℃
Storage Environment -40℃~+85℃
Relative Humidity 0-95% ( no condensation)
Mean Time Between Failures(MTBF) ≥100 000 hours
EPS DC5V
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng