Bộ chuyển đổi Video sang quang 2 kênh CVI/ TVI/ AHD HL-2V-20T/R-1080P

Hãng: GNETCOM

Model: HL-2V-20TR-1080P

Giá: 2.200.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Sản phẩm tham khảo

Miễn phí giao hàng và thu tiền với bán kính 3km cho đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%.

Giao hàng ngay từ 10 – 60 phút, Ship COD toàn Quốc.

Chọn số lượng

09.1665.1668

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh HL-2V-20T/R-1080P

  • Bộ chuyển đổi quang video cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
  • Bộ chuyển đổi tín hiệu Quang 2 kênh cho camera CVI/ TVI/ AHD với độ phân giải 1.0, đến 5.0 Megapixel

  • Bộ chuyển đổi Video Quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0- 20KM với 1 sợi cáp quang single-mode / 0-2KM với 1 sợi cáp quang multi-mode Tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn. Tín hiệu đảm bảo không bị suy hao.
  • Ứng Dụng: Trong các trường hợp thi công camera nhà xưởng, xí nghiệp, công trường xây dựng, khu vực khai thác mỏ…

  • Bộ chuyển đổi Video sang Quang 2 kênh 1080P cho camera AHD/CVI/TVI Sản phấm chính hãng, đầy đủ chứng chỉ CO, CQ…
    • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km.
    • Bộ chuyển đổi Quang 2 kênh cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có dộ phân giải từ 1.0 đến 5.0 Megapixel
    • Bộ chuyển đổi Quang video 2 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI
    • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyển hình ảnh xa từ 0-20KM Single-mode / 0-2KM Multi-mode tín hiệu Video được truyền trên khoảng cách lớn. Độ ổn định cao, chất lượng hình ảnh rõ nét Full HD 1080P.
    • Bộ chuyển Video sang quang GNETCOM HL-2V-20TR-1080P
    • Được thiết kế nhỏ gọn có thể lắp đặt gắn trong tủ, treo tường…
    • Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông gió cho thiết bị
    • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode / Multi-mode
    • kết nối 2 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
    • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng)
    • Bước sóng : 850/1310/1550 nm
    • Hỗ trợ chức năng Plug and Play ” Cắm là chạy” có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
    • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
    • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V thông dụng dễ thay thế.
    • Sản phẩm: Gồm 1 bộ có 2 chiếc, 2 bộ cấp nguồn 5V-1A

Thông số chi tiết của sản phẩm:

Feature Description
Optical Fiber Type Single mode / Multi mode fiber(9/125um)
Fiber Connector FC
Distance 20KM (Single mode fiber)

2KM (Multi mode fiber)

Wavelength single mode Transmitter: T1310nm, R1550nm.

Receiver: T1550nm, R1310nm.

Wavelength multi mode 850nm
Fiber Power -9~ -5dBm
Rx Sensitivity -24dBm
Video Video Interface Number 2 channels
Physical Interface BNC
Tx Input level >500m Vp-p
Rx Output level 1-1.2 Vp-p
Bandwidth of Video 50M (720P) 100M (1080P)
Differential Phase ≤ 2
Differential Gain ≤ 2%
Input/Output Impedance 75 Ω
Surge Protection 10/700us: (1-1.5kv)
Sampling Digit 10 Bit
Sampling Frequency 60Mhz
Environmental Demand Environmental Temperature -30℃~+75℃
Storage Environment -40℃~+85℃
Relative Humidity 0-95% ( no condensation)
Mean Time Between Failures(MTBF) ≥100 000 hours
EPS DC5V
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng