Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn LC-LC/UPC đa sợi 8FO dài 30m

Hãng:

Model: Multimode OM3-LC-LC-8FO

Liên Hệ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Phương Linh nhận đặt hàng theo yêu cầu:

Chiều dài tùy chọn, đầu nối tự chọn, hàng phổ thông có sẵn tại kho, hàng đặt theo yêu cầu quý khách nhận hàng ngay trong ngày, giá cả hợp lý, có đầy đủ chứng từ, giá rẻ nhất Hà Nội.

Đủ loại: Multi-mode OM3 chuẩn UPC/APC 4 FO, 6 FO, 8 FO, 12 FO và 24 FO…vv

Dây nhảy quang đa mode 8FO hay Patch core Multi mode OM3 là khái niệm không còn xa lạ với các anh em kỹ thuật, về cơ bản dây nhảy quang đa mode theo đúng như tên gọi của nó là dây quang nhiều sợi.

Bản chất vẫn là các loại dây nhảy quang đúc sẵn 2 đầu kết nối và gộp lại với nhau để tạo thành 1 bó sợi, được bảo vệ bởi 1 lớp vỏ nhựa dẻo dai và chắc chắn. giải pháp tốt nhất để bảo vệ cả bó sợi dây, hệ thống dây gọn gàng và dễ quản lý.

Dây nhảy quang đa mode là một trong những thành phần phổ biến nhất được sử dụng trong hệ thống mạng cáp quang.

Dây nhảy quang đa mode Multimode OM3 có thể được cài đặt trong innerduct, đáp ứng các giải pháp trong nhà hoặc ngoài trời, thích hợp cho giao tiếp từ xa.

Dây nhảy quang Multimode OM3 được bó 8 sợi trong 1 lớp vỏ bọc ngoài màu xanh, các đầu kết nối tùy chọn có thể là SC( vuông to) – LC (vuông nhỏ) – FC (tròn xoáy) – ST(tròn cài)….

Dây nhảy cáp quang đa sợi đang trở thành phổ biến hơn cho dự án lắp đặt cáp quang. Nó chắc chắn là một giải pháp hiệu quả và kinh tế hơn.

Thông tin về dây nhảy quang Multi-mode OM3-10GB

Dây nhảy quang OM3 Multi-mode LC-LC có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy cáp quang LC-LC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang đa mốt được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Thông số kỹ thuật

– Đầu kết nối: LC/UPC,APC – LC/UPC,APC

– Loại Sợi: đa mode 4 FO, 6 FO, 8 FO, 12 FO (tùy theo yêu cầu đặt hàng)

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

– Dây nhảy quang multimode vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

 

 

 

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng