Đầu nối suy hao quang LC/UPC 7dB

Hãng:

Model: LC/UPC 7dB

Giá: 120.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Chọn số lượng

09.1665.1668

Đầu nối suy hao quang LC/UPC 7dB chất lượng cao

Đầu nối suy hao quang LC là phụ kiện quang có tác dụng làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sáng và thiết bị điện sang quang (E / O). Ngoài ra còn được sử dụng để kiểm tra các tuyến tính và chức năng hình ảnh và bộ cảm biến giới hạn ứng dụng chuẩn APC, UPC, PC.

Ứng dụng Đầu nối suy hao quang LC

  • Mạng lưới viễn thông.
  • Cáp quang CATV.
  • Công cụ đo lường.
  • Mạng khu vưc.
  • Các cảm biến quang.
  • Cáp quang cho hộ gia đình.

Đặc điểm Đầu nối suy hao quang LC

  • Tính hoạt động ổn định.
  • Tổn hao thấp.
  • Có lẫy để giữ cố định.
  • Kích thước nhỏ gọn.
  • Kết cấu chắc chắn và đơn giản

Thông số kỹ thuật : Đầu nối suy hao quang LC

  • Mức suy hao bổ sung: 3dB,5dB,7dB,10dB
  • Bước sóng hỗ trợ: 1310/1550nm
  • Kiểu Giao tiếp: LC-MALE ra LC-FEMALE
  • Loại suy hao: cố định
  • Giao tiếp quang ứng dụng: LC/UPC, LC/PC
Bước Sóng Mở (nm) 1310/1550
Loại Suy Hao (dB) 3, 5, 7, 10, 15, 20, 25
Sai số suy hao (dB) ≤ ±0.5
Tổn hao thừa  (dB) < 0.3
Tổn hao phụ thuộc độ phân cực (dB) ≤ 0.2
Tổn hao chiếu lại(dB) PC ≥ 40, UPC ≥ 50, APC ≥ 60
Đầu nối FC, SC, ST, LC
Giới hạn ứng dụng PC, UPC, APC
Nhiệt độ làm việc (°C) -20 ~ +80
Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng