Fiber optic patch cord Commscope OM3 SC-SC

Hãng: Commscope

Model: OM3 MM, SC-SC

Liên Hệ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Sản phẩm tham khảo

Miễn phí giao hàng và thu tiền với bán kính 3km cho đơn hàng từ 500K trở lên, đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 35K. Giá đã rẻ – mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng mới 100%.

Quý khách được xem hàng đúng, đủ mới thanh toán; chuyển khoản trước phí vận chuyển nếu có.

Nhận hàng ngay sau khi chốt đơn từ 10 – 60 phút ( Nội Thành HN) Ship COD toàn Quốc.

Dây nhảy quang Commscope OM3 MM SC – SC được thiết kế sẵn với nhiều độ dài thích hợp cho thi công và lắp đặt như: 1.5m, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… có vỏ màu xanh dễ dàng nhận diện.

Loại dây nhảy này có tốc độ truyền dẫn ở trạng thái lý tưởng lên tới 10Gbps trong khoảng cách truyền dẫn 300m. Dây có khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy cáp quang OM3 Multimode SC – SC thường được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

 Patch Cord OM3 Commscope sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Cấu tạo dây nhảy quang Commscope OM3 MM SC – SC

Các sản phẩm của Commscope nổi tiếng về chất lượng, hãy cùng xem dây nhảy quang OM3 loại Multimode SC – SC được cấu trúc ra sao:

– Sợi quang dẫn có đường kính chuẩn OM3 với đường kính 50/125

– Lớp bảo vệ bằng nhựa LSZH chống cháy.

– Các sợi gia cường bằng Aramid

– Đầu nối: 4 đầu nối SC đánh bóng theo chuẩn UPC

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang CommScope OM3 Multi Mode SC – SC

Sản phẩm có thông số chi tiết dưới đây:

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Commscope
Loại sản phẩm Dây nhảy quang, Duplex và Simplex
Thông số sản phẩm chi tiết
Màu áo khoác Xanh dương
Màu đầu nối Be
Chất liệu áo khoác LSZH
Chuẩn đánh bóng SC/UPC
Tống số sợi 1 – 2
Thông số quang học
Loại sợi quang OM3
Chế độ sợi Multimode
Đường kính lõi sợi quang 50/125
Suy hao tối đa 0.3 dB
Phản xạ ngược tối thiểu 20 dB
Thông số khác
Khả năng chịu lực tối đã 11.24 lb @ 0 °
Nhiệt độ hoạt động -10 °C to +60 °C (+14 °F to +140 °F)
Tiêu chuẩn chất lượng IEC 60332-1 | IEC 60332-3 | IEC 60754 | IEC 61034
Số lượng đóng gói 1 sản phẩm / túi

 

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng