Module quang SFP-SX-MM-0102D (155M – 2km Tx 1310nm ) chính hãng Optone

Hãng: Optone

Model: SFP-SX-MM-0102D

Giá: 500.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Chọn số lượng

09.1665.1668

Module quang SFP-SX-MM-0102D

Tốc độ dữ liệu lên tới 155Mbps

Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC

Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài

Truyền 2km với MMF 50/125

Truyền 1km với MMF 62,5 / 125

Tương thích với RoHS

+ Nguồn điện 3,3V

Phạm vi nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C (Tiêu chuẩn) hoặc -40 ° C đến + 85 ° C (Công nghiệp)

Các bộ thu phát SFP có hiệu suất cao, các mô-đun hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu 155Mbps và

Khoảng cách truyền 2km với MMF.

Bộ thu phát gồm ba phần: bộ phát laser FP, bộ phát quang PIN được tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU.

Các bộ thu phát tương thích đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472.

Thông số Ký hiệu Đơn vị tối thiểu

Điện áp cung cấp Vcc -0,5 4,5 V

Nhiệt độ lưu trữ Ts -40 +85 ° C

Độ ẩm hoạt động – 5 85%

 

 

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng