Module quang SFP+ BIDI-12-10D ( 10GB- Tx1270nm- 10km) chính hãng Optone

Hãng: Optone

Model: SFP+ BIDI-12-10D

Giá: 1.650.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Sản phẩm tham khảo

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Chọn số lượng

09.1665.1668

Module quang SFP + -BIDI-12-10D

SFP 10Gbps + Bộ thu phát hai chiều 10km

Tốc độ dữ liệu hoạt động lên tới 10,3Gbps

Máy phát DFB 1270nm / Máy thu 1330nm

Khoảng cách lên tới 10km @ 50/125 um MMF

Nguồn cung cấp đơn 3.3V và giao diện kết nối logic Logic LC

Pluggable nóng

Tản điện <1,5 W

Tuân thủ MSA SFP + Đặc điểm kỹ thuật SFF-8431 Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LR / LW

Tiêu chuẩn Nhiệt độ trường hợp vận hành: 0 ° C đến + 70 ° C

10GBASE-SW ở tốc độ 9,953Gbps 10GBASE-SR ở 10.3125Gbps Liên kết quang khác

Bộ thu phát chế độ đơn sê-ri SFP + -BIDI-12-10D là mô-đun có yếu tố dạng nhỏ để truyền dữ liệu quang song công như 10GBASE-LR / LW được xác định bởi IEEE 802.3ae. Đó là với đầu nối SFP + 20 chân để cho phép khả năng cắm nóng.

Mô-đun SFP + -BIDI-12-10D được thiết kế cho sợi quang chế độ đơn và hoạt động ở bước sóng danh nghĩa 1270nm; Mô-đun SFP + -BIDI-13-10D được thiết kế cho sợi quang chế độ đơn và hoạt động ở bước sóng danh nghĩa 1330nm. Phần máy phát sử dụng DFB giếng lượng tử nhiều, tuân thủ laser loại 1 theo Tiêu chuẩn An toàn Quốc tế IEC-60825.

Phần máy thu sử dụng bộ tiền khuếch đại máy dò InGaAs (IDP) tích hợp được gắn trong tiêu đề quang và IC hậu khuếch đại giới hạn.

SFP+-BIDI Series

Optical Characteristics

(SFP+-BIDI-12-10D, Tx1270nm/Rx1330nm, 10Gbps, LC, 10km, 0°C~+70°C, With DDM

(SFP+-BIDI-13-10D, Tx1330nm/Rx1270nm, 10Gbps, LC, 10km, 0°C~+70°C, With DDM

1) TX Fault là một đầu ra collector / cống mở, cần được kéo lên bằng điện trở 4,7K – 10KN trên bo mạch chủ. Kéo điện áp lên giữa 2.0V và VccT / R + 0.3V. Khi cao, đầu ra chỉ ra một lỗi laser nào đó. Thấp cho thấy hoạt động bình thường. Ở trạng thái thấp, đầu ra sẽ được kéo về <0,8V.

2) Vô hiệu hóa TX là một đầu vào được sử dụng để tắt đầu ra quang của máy phát. Nó được kéo lên trong mô-đun với điện trở 4,7K – 10 KN. Các trạng thái của nó là: Thấp (0 – 0.8V): Máy phát trên (> 0.8, <2.0V): Cao không xác định (2.0 – 3.465V): Máy phát bị vô hiệu hóa mở: Máy phát bị vô hiệu hóa

3) Mô-đun vắng mặt, được kết nối với VeeT hoặc VeeR trong mô-đun.

4) LOS (Mất tín hiệu) là đầu ra thu / thoát mở, cần được kéo lên bằng điện trở 4,7K – 10KN. Kéo điện áp lên giữa 2.0V và VccT / R + 0.3V. Khi cao, đầu ra này cho biết công suất quang nhận được nằm dưới độ nhạy của máy thu trong trường hợp xấu nhất (như được xác định bởi tiêu chuẩn đang sử dụng). Thấp cho thấy hoạt động bình thường. Ở trạng thái thấp, đầu ra sẽ được kéo về <0,8V.

5) Các tiếp điểm tín hiệu mặt đất mô-đun, VeeR và VeeT, nên được cách ly khỏi trường hợp mô-đun.

6) RD – / +: Đây là các đầu ra máy thu vi sai. Chúng là các dòng vi sai 100N được ghép nối AC nên được kết thúc bằng 100N (vi sai) tại SERDES của người dùng. Khớp nối AC được thực hiện bên trong mô-đun và do đó không bắt buộc trên bảng chủ. Độ xoay điện áp trên các đường dây này sẽ nằm trong khoảng chênh lệch từ 350 đến 700 Mv (kết thúc đơn 175 175350 Mv) khi kết thúc đúng cách.

7) VccR và VccT là nguồn cung cấp năng lượng máy thu và máy phát. Chúng được định nghĩa là 3,3V ± 5% tại chân kết nối SFP +. Nguồn cung tối đa là 680Ma. Đề nghị lọc cung cấp năng lượng bảng chủ được hiển thị dưới đây. Nên sử dụng cuộn cảm có điện trở một chiều dưới 1 ohm để duy trì điện áp cần thiết ở chân đầu vào SFP + với điện áp cung cấp 3,3V. Khi sử dụng mạng lọc cung cấp được khuyến nghị, việc cắm nóng mô-đun thu phát SFP + sẽ dẫn đến dòng điện không lớn hơn 30Ma so với giá trị trạng thái ổn định. VccR và VccT có thể được kết nối nội bộ trong mô đun thu phát SFP +.

8) TD – / +: Đây là các đầu vào máy phát vi sai. Chúng được ghép nối AC, các dòng vi sai với chấm dứt vi sai 100N bên trong mô-đun. Khớp nối AC được thực hiện bên trong mô-đun và do đó không bắt buộc trên bảng chủ. Các đầu vào sẽ chấp nhận dao động chênh lệch 150 – 1200 Mv (75 – 600Mv một đầu).

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng