Module quang SFP+ 10GB- LR ( 10GB- Tx 1310nm- 10 km) chính hãng Optone

Hãng: Optone

Model: SFP+ 10GB- LR

Giá: 1.200.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Chọn số lượng

09.1665.1668

Module quang SFP+ 10GB- LR Tx 1310 nm LC duplex 10km

Module quang SFP+ 10GB- LR cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP+ 10GB- LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn cắm vào Switch, Router mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động.

Module quang SFP+ 10GB- LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang SFP+ 10GB- LR được dùng để thiết kế mạng LAN với khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà cung cấp tốc độ truyền dẫn 10GB do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP+ 10GB- LR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 – 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang SFP+ 10GB- LR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP+ 10GB- LR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang SFP+ 10GB- LR là thiết bị thu phát sợi 10GB một chế độ và cung cấp độ dài liên kết lên đến 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn, đáp ứng yêu cầu ngày càng cao của người sử dụng, từ hộ cá nhân đến mô hình doanh nghiệp có quy mô tầm cỡ và các nhà cung cấp dịch vụ Internet.

Cấu tạo của thiết bị thu phát SFP+ 10GB- LR khá đơn giản với kết cấu hai đầu nối quang chuyên biệt cùng một số trang thiết bị hiện đại để sử dụng trong môi trường truyền dẫn tín hiệu.

Thông số kỹ thuật của Module SFP+ 10GB- LR

– Loại sản phẩm:  SFP +

– Mẫu sản phẩm:  SFP+ 10GB- LR

– Tên sản phẩm: 10G-LR SFP + Thu Phát

– Ứng dụng: Mạng dữ liệu, Mạng quang

– Giao diện / Cổng: 1 x LC / PC Duplex 10GBASE-LR

– Media Type hỗ trợ: Cáp quang

– Fiber Optic Cable chuẩn: 9/125 mm

– Chế độ hỗ trợ sợi: Single mode

– Công nghệ Ethernet: 10 Gigabit Ethernet

– Công nghệ mạng: 10GBASE-LR

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng