Bộ chuyển đổi quang Single-mode sang Multi-mode OPT-2020MS chính hãng Optone

Hãng: Optone

Model: OPT-2020MS

Giá: 3.050.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Chọn số lượng

09.1665.1668

Bộ chuyển đổi quang OPT-2020MS được sử dụng trong mạng ATM hoặc SDH để chuyển đổi giữa tín hiệu quang Single-mode sang Multi-mode và ngược lại. Hỗ trợ mọi khoảng cách và mọi loại cáp bao gồm cả sợi quang đơn. Bộ chuyển đổi hỗ trợ chuẩn ATM/SDH/OC3 tốc độ lên đến 155-622-1250Mbit/s và cao hơn.

Chức năng chính Optone OPT-2020MS

  1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX.
  2. Hỗ trợ phương thức chuyển đổi OC3-OC12, OC24, STM-1, STM4, STM8, ATM hoặc mở rộng khoảng cách truyền quang.
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex.
  4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.
  5. Hỗ trợ chuyển đổi Single-mode sang Multi-mode và ngược lại. Bước sóng quang 850nm, 1310nm, 1550nm.
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông số kỹ thuật

Tương thích chuẩn: IEEE802.3 10Base-T. IEEE802.3u (100BASE-TX/FX)

Khoảng cách quang: – Single-mode: 120km, Multi-mode: 2km

Giao diện quang: SC

Bước sóng quang: Single-mode: 8.3/125um,8.7/125um,9/125um,10/125um, 1310 or 1550nm

Multi-mode : 50/125um, 62.5/125um,100/140um, 850 or 1310nm

Tốc độ truyền: 10/100 Mbps, 155 Mbps, 622 Mbps, 1000Mbps, 1.25Gbps, 2.5Gbps

Điều kiện môi trường: Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ 70°C

Nhiệt độ lưu trữ: -20°C ~ 80°C

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 90%

Nguồn

Nguồn: 36V~72VDC, 100V~260VAC

Suy hao: 3W

Kích cỡ: (L*W*H) 94mm*70mm*26mm

Vỏ: Hợp kim

 

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng