Bộ chia quang 1×2 – Optical Splitter PLC 1×2 SC/UPC

Hãng:

Model: 1×2 SC/UPC

Giá: 150.000 VNĐ

Còn hàng

Bảo hành:

| Chính sách bảo hành

Sản phẩm tham khảo

Miễn phí giao hàng và thu tiền các Quận nội thành Hà Nội với Đơn hàng từ 500K trở lên, vận đơn dưới 500K + phí Ship 10K đến 30K. Giá đã rẻ, mua số lượng còn rẻ hơn, cam kết hàng chính hãng mới 100%

Giao hàng ngay từ 30 – 60 phút các Quận nội thành Hà Nội.

GIAO HÀNG TOÀN QUỐC – THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG

Chọn số lượng

09.1665.1668

Bộ chia quang 1×2 SC/UPC (Optical splitter PLC 1:2) PLC Mini type, Input: SC/UPC, 1.5m, 0.9mm – Output: SC/UPC, 0.6m, 0.9mm hay còn gọi là bộ chia cáp quang, đây là một trong những thiết bị quan trong trong ngành công nghệ viễn thông, đặc biệt hay được dùng cho phát triển mạng FTTH, Gpon. Bộ chia quang splitter 1×2 là thiết bị giữ vai trò quan trọng trong hệ thống mạng quang thụ động – hình thức truy cập mạng cáp quang, kết nối điểm – đa điểm sợi quang làm cơ sở tạo kiến trúc mạng.

Bộ chia quang splitter 1:2 Kích thước nhỏ gọn, Hoạt động ổn định trong các môi trường khác nhau

Người dùng dễ dàng lựa chọn: Single-mode hoặc Mutilmode

Bộ chia quang splitter 1×2 có đầu nối quang: SC, FC, LC…Hoạt động với bước sóng rộng, độ suy hao dư thấp

Độ tin cậy, chính xác định hướng cao

Bộ chia quang được ứng dụng rộng rãi trong ngành công nghệ viễn thông bởi giá thành của loại thiết bị này rẻ. Hơn thế chúng có thể lắp đặt ở mọi vị trí mà không bị chi phối quá nhiểu bởi điều kiện môi trường, thiết bị kết nối…

Bộ chia quang splitter 1×2 được ứng dụng trong các phương tiện truyền thông quang, hệ thống truyền hình quang, hệ thống CATV, bộ cảm biến quang, bộ khuyếch đại quang, bộ điều phối quang, test cáp quang.

Bộ chia quang splitter 1×2 được dùng trong nhiều trường hợp khác nhau như chia tách quang, kết hợp các tín hiệu quang trong hệ thống mạng cáp quang, kiểm tra định lượng hệ thống.

Bộ chia quang splitter 1×2 không cần phải cung cấp quá nhiều năng lượng cho các thiết bị giữa khu vực phòng máy trung tâm cũng như người dùng, đồng thời sản phẩm này có độ bền cao giúp nhà khai thác giảm chi phí bảo dưỡng, vận hành,…

Tính năng và lợi ích

  • Suy hao dư tín hiệu thấp
  • Mức độ định hướng cao.
  • Có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng.
  • Có thể lựa chọn chuẩn cáp Single-Mode hoặc cáp Multi-Mode
  • Các đầu nối chia quang đa dạng như chuẩn: SC, ST, FC, LC
  • Đầu vào 1 core ra 2 core (còn gọi 1Fo ra 2Fo) chuẩn SC/UPC mini, singlemode
  • Các bước sóng hoạt động 850nm hoặc 1310nm hoặc 1550 hoặc tùy theo lựa chọn

Thông số kỹ thuật:

Bộ ghép nối sợi quang single-mode 1 × 2 2 × 2

R: Cổng cấu hình 1 – 1 × 2, 2 – 2 × 2

SS: Bước sóng làm việc 13 – 1310nm và 15 – 1550nm

TT: Tỷ số ghép 01 01/99, 05 – 05/95, 10 – 10/90, 50 – 50/50

U: Loại Pigtail B – 250um bọc vải, L – 900 um ống lỏng lẻo, C – 3mm loose cáp

X: chiều dài Pigtail 1 – 1,0 m

Y: Tùy chọn sợi quang S – Corning SMF28

Z: Đầu nối 1 – SC / UPC, 2 – SC / UPC, 0 – Không có, S – Chỉ định.

Quý khách có nhu cầu mua Bộ chia quang 1×2 dạng  PLC Mini type, Input: SC/UPC, 1.5m, 0.9mm – Output: SC/UPC, 0.6m, 0.9mm vui lòng liên hệ để được báo giá và phục vụ tốt nhất. Xin cảm ơn!

Chưa có thông số kỹ thuật
Chưa có thông số

Sản phẩm cùng hãng